HomeHabariMwanamke auawa kwa kuchinjwa Arumeru, mpenzi wake atajwa

Mwanamke auawa kwa kuchinjwa Arumeru, mpenzi wake atajwa

ARUSHA: Mwanamke mmoja, Dina Akyoo (45), maarufu kwa jina la Mama Shio, mkazi wa Usa-River wilayani Arumeru, mkoani Arusha, anadaiwa kuuawa kwa kuchinjwa na mwanaume anayetajwa kuwa mpenzi wake, Godwin Geofrey (36).

Tukio hilo linadaiwa kutokea usiku wa kuamkia Oktoba 31, 2026, na kusababisha simanzi miongoni mwa majirani na wakazi wa eneo hilo.

Kwa mujibu wa maelezo ya majirani na mashuhuda, chanzo cha mgogoro kati ya wawili hao kinadaiwa kuwa ni fedha za kuhuisha leseni ya udereva ya mwanaume huyo baada ya kupata ajira mpya.

Taarifa hizo zinaeleza kuwa marehemu alikuwa akimsaidia mpenzi wake huyo kugharamia mahitaji mbalimbali. Hata hivyo, inadaiwa alikataa kumpa fedha alizoomba kwa ajili ya kuhuisha leseni hiyo, hali iliyosababisha kutokea kwa kutoelewana kabla ya tukio la mauaji.

Tukio hilo limeacha masikitiko kwa wakazi wa eneo hilo, ambao wanatarajia mamlaka husika kufanya uchunguzi ili kubaini mazingira halisi ya kifo cha Akyoo na kuchukua hatua kwa mujibu wa sheria.

Hata hivyo, sababu inayodaiwa kuchochea mgogoro huo bado inahitaji kuthibitishwa na vyombo vya uchunguzi, huku mtuhumiwa akichukuliwa kuwa mtuhumiwa hadi pale uchunguzi na taratibu za kisheria zitakapokamilika.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -
NMB Tanzania

Most Popular

Recent Comments